€njoy ~ 2009 ‘Pro Return ”

Audition Progame

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

><" คิดยัง ไงง กับ ซีซั่น 2 ?

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ><" คิดยัง ไงง กับ ซีซั่น 2 ?   Mon Mar 02, 2009 6:10 am

><" คิดยัง ไงง กับ ซีซั่น 2 ? - - - --- - - - -

ไม่รุ้สินะ สำหรับเรานะหรอ มันคงจะมีทั้งข้อดีข้อเสีย ส่วนใหย่ คิดว่า ข้อเสียเยอะมากกว่า ><"

ดี ก้แบบว่ามันสวยน่ารักอ่ะ ตรงชาแนล มีMotion ก้อดีนะ ภาพก้อชัดขึ้น

เสีย ก้ แบบว่า มันกดช้า มันเรียกว่า ฟืด มั้ง หรอว่าอะไรก้อไม่รุ้นะ แร้วก้ ถ้าบ้านไคแรมต่ำงี้ คงแลคมากอ่ะ

เพราะปกติเราเร่น ซีซั่นแรกนะไม่เคย แลคเรยอ่ะ เล่นได้หมด เดะนี้น่ะหรอ ห้องเรียน เห๊อะเพ่ (- -*) เดะหาว่าเรื่องมากอีกเบื่อมาก ๆอ่ะ

อย่างโปรงิ ก้ใช้ไม่ได้เยอะนะ เช่น บอท [ดีนะมีใหม่มาแร้ว ไม่งั้นเซงตาย] แก้แดง [มีแร้ว ถ้าไม่มีคงกากอ่ะ]

เอ่อ พูดถึง บีทรัช ใช่ว่าง่ายซะเมื่อไหร่กัน ฝึก ๆ เดะก้อชินนะ ตอนแรก ว่ายากมาก ๆ เร่นไม่เปนเรยอ่ะ ตอนนี้ ก้เคละ พอได้อยุ

เรื่อง shop ก้อสวยขึ้น เรื่อง Rank และก้ ที่ฝึกเต้น น่ารักนะแต่ " แลค " สำคันมาก ๆ แลคนี่แหละ เง้ออ ระบบก้เน่าจ๊างง

ไม่รุ้ว่าเปนเพราะปิดเทอมคนเร่นเยอะรึว่า เปนเพราะ เซิฟเว่อกันแน่ ปกติก้เน่าบ่อย ๆ [เคยแก้บ้างมะ] ถ้าไม่ติดว่าเติมแคช เยอะ ไม่มีเกม

อื่นเร่นเลิกอย่างเดว ครับ เพ่น้อง ... .. คิดดูดิ ขนาดจาโทดไปด่านะ ศุนย์ยังไม่เปิดเรย รุ้สึกว่า วันจันทร์ วันนี้ปิดป่ะอ่ะ เราก้ไม่รุ้หรอกนะ

ถ้าปิดวันนี้มันก้อเกิ๊นไป กลัวมีคนด่าสินะ ก้งี้ละ ถ้าคนเร่นน้อยก้คงยุบ Audition โดยไม่เหนใจคนที่เติมไปเยอะเรย

หวังแต่กำไร แค่นี้ยังซะใจ เอเซียซอฟท์ ไง ยิ่ง พูดก้อยังยาวว เดะ โดนบล็อก เว็บอีก

อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างงี้เรยนะ บอกได้เรย “ ห่วย” มีที่เดียว “เอเซียซอฟท์”

W[M] .. “ Nat

ประจำ 6/4 ครับ

website : www.enjoy-clubz.th.gs

E - mail : Enjoy_Progamez@hotmail.com

————————————————————————————

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://enjoyclubz.niceboard.net
lovelyioonz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ><" คิดยัง ไงง กับ ซีซั่น 2 ?   Mon Mar 02, 2009 6:15 am

เวนเหอะ

โปรที่บอกว่ามีแร้วอ่ะ จะพูดทำไม
แร้วถ้าเอเซียซอฟไม่ดีคุณจะเล่นทำไม เล่นเพื่อ ไร ก้เลิกไปดิ แร้วมาทำโปรทามไมจ๊ะ Mad
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

><" คิดยัง ไงง กับ ซีซั่น 2 ?
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1